Đất nền khu tái định cư Thanh Toàn, An Đồng, Hải Phòng 69m² - Giá chỉ 4.152 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền khu tái định cư Thanh Toàn, An Đồng, Hải Phòng 69m² - Giá chỉ 4.152 tỷ!

4.152 tỷ
69 m² - 60 triệu/m²

Xã An Đồng, Huyện An Dương, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
69 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất đẹp ở khu tái định cư Thanh Toàn, phường An Đồng, quận An Dương, TP Hải Phòng. Đây là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm cho gia đình hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69,2m²
  • Bố trí: Mặt bằng vuông vắn, khu dân cư đồng bộ
  • Đặc điểm: Đường nhựa 15m, có vỉa hè, ô tô vào tận nơi, xây dựng đẹp mắt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã sáu cơ điện, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng đi lại đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Khu vực dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp để sinh sống và đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,152 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, cũng như các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có giá trị tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục pháp lý và thương lượng giá cả.