Đất nền Khu Tái Định Cư Ngọc Thụy 90m² giá 23.85 tỷ - Cạnh Công Viên Ngọc Thụy! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Khu Tái Định Cư Ngọc Thụy 90m² giá 23.85 tỷ - Cạnh Công Viên Ngọc Thụy!

23.85 tỷ
90 m² - 265 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
90 m²

Chính chủ cần bán mảnh đất tại khu Tái Định Cư A4, phường Ngọc Thụy, quận Long Biên, TP Hà Nội. Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn với vị trí đắc địa, gần công viên Ngọc Thụy, không gian sống trong lành và tiện lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.54m, đất vuông vắn
  • Đặc điểm: Đường trước đất rộng 12m, có vỉa hè, đường thoát hiểm phía sau 2m

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh công viên Ngọc Thụy, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ngọc Thụy chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất rất phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình muốn xây dựng tổ ấm gần gũi với thiên nhiên và tiện ích dịch vụ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp này, hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay!