Đất nền Khu Tái Định Cư 10Ha Vũng Tàu 74.2m² giá 7.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Khu Tái Định Cư 10Ha Vũng Tàu 74.2m² giá 7.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

7.5 tỷ
74 m² - 101 triệu/m²

Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
74 m²

Đầu tư ngay vào lô đất hấp dẫn tại Khu Tái Định Cư 10Ha, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu. Với diện tích 74.2m², đất thổ cư được cấp phép xây dựng ngay, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74.2m² (4.5 x 16.5m)
  • Bố trí: Đất thổ cư, có giấy phép xây dựng
  • Đặc điểm: Đường lớn 12m, có vỉa hè, hướng Đông Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Chí Linh, thuận tiện cho việc sinh sống và làm việc
  • Cách trường học chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Đường thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị và các dịch vụ cần thiết

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng của khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất.