Đất nền khu Hồng Long Thủ Đức 98m² giá 6.85 tỷ - Đường ô tô tránh thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền khu Hồng Long Thủ Đức 98m² giá 6.85 tỷ - Đường ô tô tránh thông thoáng!

6.85 tỷ
98 m² - 70 triệu/m²

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
98 m²

Bạn đang tìm kiếm một lô đất lý tưởng tại Thủ Đức? Không thể bỏ qua cơ hội sở hữu lô đất hoa hậu với diện tích 98m², mặt tiền rộng 5,5m, nằm trên đường Quốc Lộ 13. Đặc biệt, lô đất này có đường ô tô tránh, giúp bạn dễ dàng di chuyển và tiếp cận các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m²
  • Bố trí: Ngang 5,5m, chiều dài thoải mái cho thiết kế nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Đường ô tô tránh thông thoáng, vị trí thuận lợi, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khu công nghiệp Amata chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Thủ Đức 1,5km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc, đảm bảo an tâm sức khỏe
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời, với tiềm năng phát triển cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!