Đất nền Khu FPT Hòa Hải 96m² giá 4.85 tỷ - Tiềm năng tăng giá | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Khu FPT Hòa Hải 96m² giá 4.85 tỷ - Tiềm năng tăng giá

4.85 tỷ
96 m² - 51 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
96 m²

Lô đất nền hiếm trong khu đô thị FPT Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn với giá chỉ từ 4.85 tỷ, diện tích chuẩn đẹp, thích hợp vừa ở vừa đầu tư sinh lời lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:96m²
  • Bố trí:Lô đất vuông vức, mặt tiền rộng, vỉa hè thông thoáng, thuận lợi thiết kế nhà phố hoặc nhà ở kết hợp kinh doanh nhỏ.
  • Đặc điểm:Nằm trong khu đô thị FPT City hạ tầng hoàn thiện, đường nội khu rộng, dân trí tốt, phù hợp xây nhà ở lâu dài hoặc mua giữ tiền, thanh khoản tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu đô thị FPT City với hệ thống đường nội bộ, cây xanh và tiện ích nội khu đồng bộ, môi trường sống văn minh.
  • Gần Đại học FPT Đà Nẵng, phù hợp cho chuyên gia, giảng viên, sinh viên sinh sống và làm việc.
  • Dễ dàng kết nối ra tuyến đường ven biển Trường Sa và bãi biển Non Nước, thuận tiện tắm biển, thư giãn cuối tuần.
  • Tiếp cận nhanh khu danh thắng Ngũ Hành Sơn và các dịch vụ du lịch, giải trí lân cận.
  • Khu vực có nhiều siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, quán ăn và cà phê đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hằng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:Chỉ từ 4.85 tỷ/lô, có thương lượng cho khách thiện chí.

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ muốn an cư trong khu đô thị quy hoạch bài bản, chuyên gia làm việc tại khu công nghệ cao, hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm đất nền pháp lý rõ ràng, tiềm năng tăng giá và thanh khoản tốt.

Liên hệ:

Quan tâm lô đất khu FPT Hòa Hải, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết vị trí từng lô, gửi sổ, quy hoạch và hỗ trợ xem đất thực tế trong ngày.