Đất nền khu đô thị Phước Lý, Quận 8, 100m² giá 5.489 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền khu đô thị Phước Lý, Quận 8, 100m² giá 5.489 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

5.489 tỷ
100 m² - 55 triệu/m²

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
100 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu đô thị Phước Lý! Lô đất mặt tiền đường Nguyễn Nhược Pháp rộng 10,5m, vỉa hè 4m, hứa hẹn sẽ mang lại nhiều giá trị cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, hướng Tây Bắc
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, khu vực dân cư đông đúc, gần các tiện ích thiết yếu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Nguyễn Nhược Pháp, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Phước Lý chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ 1km đến bến xe trung tâm, thuận lợi cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần vành đai Nguyễn Bính, kết nối giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.489 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất nền lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem đất.