Đất nền khu đô thị Dệt Nam Định 324m² giá 25.92 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền khu đô thị Dệt Nam Định 324m² giá 25.92 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn!

25.92 tỷ
324 m² - 80 triệu/m²

Nam Định, Nam Định

6 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
324 m²

Khám phá cơ hội sở hữu lô đất vàng tại khu đô thị Dệt, trung tâm thành phố Nam Định! Với diện tích 324m² và mặt tiền rộng 12m, lô đất này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 324m²
  • Bố trí: Đất nền có mặt tiền 12m, đường rộng rãi, thuận tiện xây dựng
  • Đặc điểm: Đường thông thoáng, view đẹp, pháp lý chuẩn với sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện và chợ
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố
  • Khu đô thị phát triển với nhiều dự án lớn xung quanh
  • Môi trường sống trong lành, an ninh đảm bảo
  • Tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25.92 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.