Đất nền khu đấu giá Lê Vụ 75m² giá 4.649 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền khu đấu giá Lê Vụ 75m² giá 4.649 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

4.649 tỷ
75 m² - 62 triệu/m²

Phường Tân Lập, Thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

2 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
75 m²

Cơ hội đầu tư hiếm có tại trung tâm phường Tân Lập! Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp tại khu đấu giá Lê Vụ, sở hữu vị trí đắc địa với hạ tầng hoàn thiện, không lỗi phong thủy, sẵn sàng cho khách hàng xây dựng an cư hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m² (ngang 5m x dài 15m)
  • Bố trí: Đất thổ cư 100%, vuông vức, bằng phẳng
  • Đặc điểm: Đường nhựa nội khu rộng 11.5m có vỉa hè thông thoáng, hướng Đông Nam đón gió mát mẻ, pháp lý sổ đỏ chính chủ rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Trường THPT Nguyễn Du nằm ngay gần, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách trường mầm non Hoa Sen chỉ vài phút di chuyển, an tâm cho các gia đình trẻ
  • Kề cận khu thể thao Hoài Ân, không gian lý tưởng để rèn luyện sức khỏe mỗi ngày
  • Nằm trong khu dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo, gần các dịch vụ tiện ích thiết yếu tại trung tâm phường Tân Lập

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.649 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ muốn tìm nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực dân trí cao, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có tính thanh khoản tốt, giá trị tăng trưởng bền vững tại thành phố Buôn Ma Thuột.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để sở hữu lô đất vị trí đẹp nhất khu đấu giá với mức giá ưu đãi nhất thị trường!