Đất nền khu C của Vin, Hà Hồi 63m² giá 4.788 tỷ - Đường ô tô vào tận đất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền khu C của Vin, Hà Hồi 63m² giá 4.788 tỷ - Đường ô tô vào tận đất!

4.788 tỷ
63 m² - 76 triệu/m²

Xã Hà Hồi, Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
63 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này tại khu C của Vin, xã Hà Hồi, huyện Thường Tín. Với diện tích 63m² và giá chỉ 4.788 tỷ VND, đây là một cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm bất động sản tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: Mảnh đất vuông vức, mặt tiền rộng, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc cho thuê
  • Đặc điểm: Đường ô tô 4 chỗ vào tận đất, khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Vồi, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách Quốc lộ 1A một đoạn ngắn, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Khu vực dân cư phát triển, xung quanh đều là những gia đình khá giả
  • Gần các trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt và học tập

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.788 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước, hoặc các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đắc địa này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.