Đất nền Khu C, Công viên Cao Đức Lân, 200m² giá 44.8 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Khu C, Công viên Cao Đức Lân, 200m² giá 44.8 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

44.8 tỷ
200 m² - 224 triệu/m²

Bình Trưng, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
200 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hiếm có tại Khu C, ngay gần công viên Cao Đức Lân! Đây là một trong những khu vực phát triển mạnh mẽ tại quận 2, TP Hồ Chí Minh, mang lại tiềm năng tăng giá cao cho bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 200m² (10m x 20m)
  • Bố trí: Đất trống, thuận tiện xây dựng theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, khu vực yên tĩnh, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Cao Đức Lân, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Cách trung tâm thương mại Mega Mall khoảng 2km, thuận tiện mua sắm
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Nhiều trường học và bệnh viện trong khu vực, phục vụ cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 44.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, các gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển hoặc những ai đang tìm kiếm một sản phẩm có giá trị lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!