Đất nền Khánh Hà, Thường Tín 75.5m² giá 4.9 tỷ - Đường rộng xe hơi vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Khánh Hà, Thường Tín 75.5m² giá 4.9 tỷ - Đường rộng xe hơi vào tận nơi!

4.9 tỷ
75 m² - 65 triệu/m²

Xã Khánh Hà, Huyện Thường Tín, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
75 m²

Khám phá cơ hội sở hữu mảnh đất nền tuyệt vời tại Khánh Hà, Thường Tín! Với diện tích 75.5m² và mặt tiền 4.42m, mảnh đất này không chỉ sở hữu pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ mà còn nằm trong khu vực có tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75.5m²
  • Bố trí: Vuông vức, đẹp hai đầu
  • Đặc điểm: Gần chợ và trường học các cấp, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Vành Đai 4 chỉ 150m, dễ dàng di chuyển
  • Cách trung tâm Hà Nội 15 km, thuận tiện cho công việc
  • Gần chợ Khánh Hà, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Trường THCS Khánh Hà chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên, hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem trực tiếp!