Đất Nền Kèm Nhà 2 Tầng Phố Phạm Ngọc Thạch 205m² Giá 26 tỷ - Gần Biển Hòn Chồng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Nền Kèm Nhà 2 Tầng Phố Phạm Ngọc Thạch 205m² Giá 26 tỷ - Gần Biển Hòn Chồng

26 tỷ
205 m² - 127 triệu/m²

Bắc Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
205 m²

Cơ hội sở hữu đất nền kèm nhà 2 tầng tại vị trí đắc địa phường Bắc Nha Trang, chỉ cách biển Hòn Chồng 250m. Với diện tích 205m², mặt tiền 8,9m, dài 25m, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn định cư hoặc đầu tư tại khu vực sầm uất này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 205m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng với thiết kế vuông vức
  • Đặc điểm: Hướng Nam, phong thủy tốt, pháp lý sổ hồng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách biển Hòn Chồng 250m, thuận tiện cho việc tắm biển và nghỉ dưỡng
  • Bán kính 500m có chợ Vĩnh Hải, trường học các cấp
  • Khu vực xung quanh là các khách sạn, căn hộ cho thuê sầm uất
  • Đường Phạm Ngọc Thạch rộng 10m, thông thoáng, thuận tiện cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ (có bớt, thuế phí hai bên)

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp với những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời tại Nha Trang, nơi có tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem đất và không bỏ lỡ cơ hội hiếm có này!