Đất nền KĐT VCN Phước Hải Nha Trang 120m² giá 14.64 tỷ - Pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KĐT VCN Phước Hải Nha Trang 120m² giá 14.64 tỷ - Pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh!

14.64 tỷ
120 m² - 122 triệu/m²

Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
120 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang! Đất nền rộng rãi, vị trí đắc địa, rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m² (6×20)
  • Bố trí: Đất nền vuông vức, dễ dàng xây dựng theo ý tưởng của bạn
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, đường Bùi Thiện Ngộ rộng 20m, kết nối thuận lợi đến Vành Đai

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phước Hải chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu công nghiệp và dịch vụ, thuận tiện cho việc làm ăn
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.64 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền KĐT VCN Phước Hải rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước của mình tại thành phố Nha Trang xinh đẹp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem đất thực tế và thương lượng giá cho khách hàng thiện chí.