Đất nền KĐT Lê Hồng Phong 119m² giá 14.875 tỷ - Vị trí đắc địa không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KĐT Lê Hồng Phong 119m² giá 14.875 tỷ - Vị trí đắc địa không thể bỏ lỡ!

14.875 tỷ
119 m² - 125 triệu/m²

Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
119 m²

Chắc chắn bạn không thể bỏ qua cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng tại khu đô thị Lê Hồng Phong, Nha Trang. Với diện tích lên đến 119m², lô đất này không chỉ có vị trí đẹp mà còn mang lại nhiều tiềm năng phát triển trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 119m² (ngang 7m x 17m, khe sau 2m, xây tối đa 7 tầng)
  • Bố trí: Đất nền nằm tại khu phân lô cao cấp, thoáng đãng, đường rộng 15m và có vỉa hè hai bên.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, không lỗi phong thủy, an ninh 24/7, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Phước Hải chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Khánh Hòa, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các khu vực khác trong thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.875 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp, cũng như các nhà đầu tư bất động sản muốn sở hữu tài sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem đất!