Đất nền KĐT Hòa Xuân, Cồn Dầu 22, 100m² giá 5.84 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KĐT Hòa Xuân, Cồn Dầu 22, 100m² giá 5.84 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

5.841 tỷ
100 m² - 58 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
100 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất nền đẹp tại KĐT Hòa Xuân, Cồn Dầu 22, Đà Nẵng. Với diện tích 100m² và giá chỉ 5.84 tỷ, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: Đất nền vuông vắn, dễ dàng thiết kế xây dựng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Xuân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần bệnh viện Cẩm Lệ, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận trung tâm Đà Nẵng
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.84 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho các gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển mạnh mẽ của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội hấp dẫn này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong quá trình giao dịch.