Đất nền KĐT Hà Quang 2 Nha Trang 190,5m² giá 11.43 tỷ - Góc 2 mặt tiền đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KĐT Hà Quang 2 Nha Trang 190,5m² giá 11.43 tỷ - Góc 2 mặt tiền đẹp

11.43 tỷ
190 m² - 60 triệu/m²

Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
190 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời với lô đất nền góc 2 mặt tiền tại KĐT Hà Quang 2, Nha Trang. Với diện tích lên tới 190,5m² và mặt tiền rộng 12m, lô đất này hứa hẹn sẽ mang lại giá trị sinh lời cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 190,5m²
  • Bố trí: Góc 2 mặt tiền, hướng Đông Nam và Đông Bắc
  • Đặc điểm: Khu vực dân cư đông đúc, gần nhiều quán cà phê và nhà hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực trung tâm, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Có nhiều quán cà phê và nhà hàng phục vụ nhu cầu ăn uống
  • Đường phố rộng rãi, dễ dàng tiếp cận bằng xe máy và ô tô
  • Gần các trường học và bệnh viện, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Khu dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.43 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc muốn xây dựng nhà ở trong khu vực đông dân cư và phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.