Đất nền KĐT Hà Quang 2 Nha Trang 101.25m² giá 7.5 tỷ - Đầu tư sinh lời tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KĐT Hà Quang 2 Nha Trang 101.25m² giá 7.5 tỷ - Đầu tư sinh lời tốt!

7.5 tỷ
101 m² - 74 triệu/m²

Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
101 m²

Khám phá cơ hội đầu tư độc đáo với lô đất nền tại KĐT Hà Quang 2, Nha Trang! Với diện tích lý tưởng 101.25m², đường số 20 rộng 13m, lô đất này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là cơ hội sinh lời hấp dẫn cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 101.25m²
  • Bố trí: Ngang 4.5m
  • Hướng: Tây Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách bãi biển Nha Trang chỉ 1.5km, thuận lợi cho việc nghỉ dưỡng
  • Di chuyển dễ dàng đến trung tâm thành phố Nha Trang và các khu vực lân cận
  • Gần chợ Phước Hải, mua sắm tiện lợi
  • Khu đô thị hiện đại với nhiều tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư tiềm năng tại Nha Trang, hoặc những gia đình muốn xây dựng tổ ấm gần bãi biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.