Đất nền KĐG Ngô Thì Nhậm Hà Đông 96m² giá 32.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KĐG Ngô Thì Nhậm Hà Đông 96m² giá 32.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

32.6 tỷ
96 m² - 340 triệu/m²

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
96 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu hai lô đất vàng tại KĐG Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, với diện tích 96m² mỗi lô và mặt tiền rộng 8m. Đây là khu vực đang phát triển mạnh mẽ, phù hợp cho việc xây dựng văn phòng hoặc căn hộ cho thuê, mang lại lợi nhuận hấp dẫn cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: Mặt tiền 8m, có thể tách lẻ thành lô 48m² với mặt tiền 4m
  • Đặc điểm: Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, giao thông thuận lợi, không lo ngập lụt

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu phân lô ô bàn cờ, đường rộng 13m, vỉa hè thoáng đãng
  • Gần các trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện, phục vụ đời sống hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm, giao thông thuận lợi với nhiều tuyến đường lớn
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, lý tưởng cho gia đình và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32.6 tỷ
  • Giá tách lẻ: 16.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, người có nhu cầu xây dựng văn phòng, căn hộ cho thuê hoặc gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Hà Đông.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội