Đất nền KDC Sài Gòn South hẻm 1181 Lê Văn Lương, 95m² giá 5.32 tỷ - Vị trí đắc địa, pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KDC Sài Gòn South hẻm 1181 Lê Văn Lương, 95m² giá 5.32 tỷ - Vị trí đắc địa, pháp lý rõ ràng!

5.32 tỷ
95 m² - 56 triệu/m²

Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
95 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn tại KDC Sài Gòn South! Chính chủ cần bán đất nền mặt tiền 13m tại hẻm 1181, Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè. Với vị trí đắc địa, nơi đây là lựa chọn lý tưởng cho cả đầu tư và xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m² (5 x 19m)
  • Bố trí: Đất nền vuông vức, thuận tiện xây dựng
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với sổ hồng đầy đủ, hỗ trợ vay ngân hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần dự án Gs Metro, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách Trường học Quốc Tế chỉ 1km, an tâm cho việc học của con em
  • Bệnh viện gần kề, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Khu trung tâm thương mại chỉ mất 5 phút, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.32 tỷ VND (56tr/m² - 64tr/m²)

Phù hợp với ai:

Đất nền phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp, hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.