Đất nền KDC Nam Long, Đỗ Xuân Hợp 112m² giá 122 triệu/m² - Đối diện công viên sông | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KDC Nam Long, Đỗ Xuân Hợp 112m² giá 122 triệu/m² - Đối diện công viên sông

13.664 tỷ
112 m² - 122 triệu/m²

Phước Long B, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
112 m²

Khám phá cơ hội sở hữu đất nền tại KDC Nam Long, vị trí đắc địa ngay D3 trục chính, đối diện công viên rìa sông. Chỉ cách Đỗ Xuân Hợp Global City khoảng 300m, nơi mang lại không gian sống trong lành và tiện nghi cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112m², ngang 5m
  • Bố trí: Lô đất vuông vức, thuận tiện cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Pháp lý sổ riêng, khu đồng bộ thoáng đãng, thích hợp cho nhà ở và đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện công viên rìa sông, không gian xanh lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Cách Đỗ Xuân Hợp Global City chỉ 300m, dễ dàng tiếp cận các tiện ích cao cấp
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh cao và phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 122 triệu/m² (tổng 13.664 tỷ VND)
  • Tham khảo thêm: Lô 90m² ngang 4,5m, giá 9,25 tỷ; lô 12x20m, giá 86 triệu/m²; lô 7x20m, giá 104,5 triệu/m².

Phù hợp với ai:

Đất nền KDC Nam Long là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư lâu dài hoặc xây dựng nhà ở cho gia đình, tận dụng không gian sống lý tưởng và vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất.