Đất nền KDC Khang Điền, Phước Long B, 203m² giá chỉ 15.5 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KDC Khang Điền, Phước Long B, 203m² giá chỉ 15.5 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

15.5 tỷ
203 m² - 76 triệu/m²

Phường Phước Long B, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
203 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền tại KDC Khang Điền, một trong những khu vực phát triển nhất quận 9 với giá cả hợp lý. Với diện tích 203m², đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 203m² (8m x 25.2m)
  • Bố trí: Đất nền vuông vức, mặt tiền đường 12m
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, sang tên ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học, trung học cơ sở và trung học phổ thông trong bán kính 300m
  • Kết nối dễ dàng tới đường Đỗ Xuân Hợp và cao tốc Long Thành - Dầu Giây
  • Cách khu đô thị Global City chỉ khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND (rẻ nhất khu vực)

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội phát triển, hoặc cho những gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm trong một khu vực đáng sống với đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng chần chừ, hãy liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và trải nghiệm thực tế mảnh đất đầy tiềm năng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội