Đất nền KDC Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi 110m² giá 26.4 tỷ - Tiềm năng phát triển cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KDC Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi 110m² giá 26.4 tỷ - Tiềm năng phát triển cao!

26.4 tỷ
110 m² - 240 triệu/m²

Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
110 m²

Khám phá cơ hội đầu tư vàng với đất nền KDC Huy Hoàng, tọa lạc tại phường Thạnh Mỹ Lợi, quận Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh. Với vị trí đắc địa, đối diện chung cư cao cấp Define, nền đất này hứa hẹn sẽ mang lại tiềm năng phát triển vượt bậc cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 110 m² (5m x 22m)
  • Bố trí: Đường vào rộng rãi 12m, tiện lợi cho ô tô ra vào thoải mái
  • Đặc điểm: Pháp lý đầy đủ, Sổ đỏ, công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các dự án cao cấp như Feliz En Vista, Vista Verde, One Verandah
  • Cách Bệnh viện Lê Văn Thịnh chỉ 1,5km
  • Nhiều siêu thị Bách Hóa Xanh trong bán kính 1km
  • Gần các trường học quốc tế như Saigon Star International School
  • Chỉ mất vài phút đến công viên KDC Hà Đô và công viên Lê Hữu Kiều

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.4 tỷ VND (240 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được xem đất và làm việc trực tiếp với chủ, để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!