Đất nền KDC Huy Hoàng Q2, 248m² - Vị trí vàng, sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KDC Huy Hoàng Q2, 248m² - Vị trí vàng, sổ đỏ chính chủ

65.72 tỷ
248 m² - 265 triệu/m²

Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
248 m²

Sở hữu ngay lô góc 2 mặt tiền hiếm có tại khu dân cư cao cấp Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ. Đây là vị trí đắc địa bậc nhất, mang lại không gian sống đẳng cấp và tiềm năng tăng giá vượt trội cho nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 248m² (kích thước 13m x 20m, đã vạt góc)
  • Bố trí: Quy hoạch xây dựng tự do tối đa Hầm + 5 tầng, lý tưởng cho biệt thự sân vườn hoặc văn phòng cao cấp.
  • Đặc điểm: Vị trí lô góc 2 mặt tiền thông thoáng, đối diện công viên xanh mát, tầm nhìn hướng sông Sài Gòn mang lại không khí trong lành, phong thủy vượng khí.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện công viên nội khu rộng lớn, không gian sống xanh lý tưởng.
  • Cách UBND Thành phố Thủ Đức chỉ 5 phút di chuyển.
  • Gần hệ thống trường học quốc tế TAS, AIS Việt Nam, thuận tiện cho việc học tập của con trẻ.
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường huyết mạch như Đồng Văn Cống, Mai Chí Thọ.
  • Cách trung tâm thương mại và các khu vui chơi giải trí tại Quận 2 chỉ vài phút lái xe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65.72 tỷ VND (tương đương 265 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản hạng sang, những gia đình thượng lưu mong muốn xây dựng biệt thự vườn nghỉ dưỡng ngay trung tâm hành chính mới hoặc các doanh nghiệp muốn đặt trụ sở văn phòng tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết về pháp lý và xem vị trí thực tế của lô đất đẹp nhất khu dân cư này.