Đất nền KDC An Trang, An Dương 46m² - Vị trí 2 mặt tiền cực đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KDC An Trang, An Dương 46m² - Vị trí 2 mặt tiền cực đẹp

3.65 tỷ
46 m² - 79 triệu/m²

Phường An Đồng, Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng

6 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
46 m²

Sở hữu ngay lô đất vàng hiếm hoi tại khu dân cư An Trang, An Đồng – vị trí chiến lược ngay chân cầu An Dương với tiềm năng sinh lời vượt trội. Đây là cơ hội vàng cho cả khách hàng mua xây nhà an cư lạc nghiệp lẫn các nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m² (ngang 4,2m)
  • Bố trí: Đất nền vuông vắn, phong thủy tốt, hướng Tây tứ trạch.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa 2 mặt đường (một mặt đường rộng 10m có vỉa hè, một mặt đường 6m), khu dân cư văn minh, mật độ xây dựng cao, cơ sở hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay chân cầu An Dương, kết nối giao thông thuận tiện vào trung tâm thành phố Hải Phòng.
  • Cách trường Mầm non và Tiểu học An Đồng chỉ trong bán kính 1km, thuận lợi cho việc học tập của con em.
  • Gần chợ dân sinh An Trang, đáp ứng nhu cầu mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Cách bệnh viện Tiệp 2 chỉ khoảng 5-7 phút di chuyển, đảm bảo an tâm về y tế.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, không gian sống yên tĩnh và thoáng đãng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,65 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất cực kỳ phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ muốn xây nhà định cư lâu dài tại khu vực sầm uất, hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có tính thanh khoản cao, vị trí đẹp hiếm có tại khu vực An Dương.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp. Cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng tại khu vực trung tâm đang chờ đón chủ nhân mới!