Đất nền KDC 13B Conic Nguyễn Văn Linh 126m² giá 8.316 tỷ - Tiện ích đa dạng, an ninh 24/7! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền KDC 13B Conic Nguyễn Văn Linh 126m² giá 8.316 tỷ - Tiện ích đa dạng, an ninh 24/7!

8.316 tỷ
126 m² - 66 triệu/m²

Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
126 m²

Cơ hội sở hữu đất nền tại KDC 13B Conic Nguyễn Văn Linh, một trong những khu dân cư phát triển hàng đầu tại Bình Chánh. Với diện tích 126m², giá chỉ 8.316 tỷ, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và gia đình tìm kiếm một không gian sống an toàn và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m²
  • Bố trí: Đất nền vuông vức, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc cho thuê
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ bơi và trung tâm thể thao, phục vụ nhu cầu giải trí và thể dục
  • Có khu vực thiền, yoga, tennis, thuận tiện cho việc thư giãn
  • Liền kề các trường học cấp 1, 2, 3 và nhiều trường đại học lớn như Đại học Kinh Tế, Đại học Văn Hiến, Cao đẳng Kiến trúc
  • Hệ thống an ninh tốt, bảo vệ 24/7, đảm bảo sự an toàn cho cư dân
  • Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, thuận tiện cho việc di chuyển và giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.316 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền lý tưởng cho các hộ gia đình muốn xây dựng tổ ấm hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư đắc địa này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội