Đất nền Ia Hru Pleiku 1840m² giá 138 tỷ - Tiềm năng tăng giá! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Ia Hru Pleiku 1840m² giá 138 tỷ - Tiềm năng tăng giá!

138 tỷ
1840 m² - 75 triệu/m²

Xã Ia Hru, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai

26 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1840 m²

Cơ hội vàng sở hữu quỹ đất rộng lớn tại xã Ia Hru với tiềm năng sinh lời cực cao!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:1840m²
  • Bố trí:Mặt tiền rộng 16m, chiều sâu 115m
  • Đặc điểm:Đất vuông vức, nằm trên đường liên thôn Lũ Ngó, không gian thoáng đãng và cực kỳ tiềm năng

Tiện ích xung quanh:

  • Giao thông thuận tiện với hệ thống đường liên thôn rộng rãi
  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh đảm bảo
  • Không gian yên tĩnh, lý tưởng để xây dựng nhà vườn hoặc trang trại
  • Nằm trong vùng quy hoạch phát triển kinh tế của địa phương

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:138 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư bất động sản vùng ven đang tìm kiếm quỹ đất lớn hoặc khách hàng có nhu cầu xây dựng trang trại, biệt thự vườn nghỉ dưỡng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem đất trực tiếp và trao đổi chi tiết!