Đất nền Huyện Cư Kuin 945m² giá 60.75 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Huyện Cư Kuin 945m² giá 60.75 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

60.75 tỷ
945 m² - 64 triệu/m²

Huyện Cư Kuin, Tỉnh Đắk Lắk

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
945 m²

Chủ nhà cần sang nhượng lô đất với vị trí vàng tại Huyện Cư Kuin, Đắk Lắk. Lô đất này chỉ cách Tỉnh Lộ 15 chưa tới 100m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 945m²
  • Bố trí: Đất có 2 mặt tiền, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cư Kuin, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua Tỉnh Lộ 15
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, bệnh viện, và các cửa hàng tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 60.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội phát triển lâu dài, hay những ai đang tìm kiếm một nơi an cư với môi trường sống sôi động và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đắc địa này!