Đất nền Hồng Vân Thường Tín 98m² giá 4.116 tỷ - Lô góc đẹp, đường rộng 8m! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hồng Vân Thường Tín 98m² giá 4.116 tỷ - Lô góc đẹp, đường rộng 8m!

41.983 tỷ
98 m² - 428 triệu/m²

Hồng Vân, Huyện Thường Tín, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
98 m²

Chào bạn! Cơ hội đầu tư hấp dẫn dành cho bạn với lô đất xịn xò tại Hồng Vân, Thường Tín. Mảnh đất 98m², mặt tiền 6,5m nở hậu, lô góc đẹp sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hoặc nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6,5m, nở hậu
  • Đặc điểm: Lô góc, đường trước đất rộng 8m, 2 xe công tránh nhau dễ dàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vin Group, khu vực dân cư đông đúc và phát triển
  • Cách cầu Mễ Sở chỉ hơn 200m, giao thông thuận lợi
  • Đường rộng, dễ dàng di chuyển bằng xe máy và ô tô
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.116 triệu VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm cho gia đình tại khu vực Hồng Vân, Thường Tín.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp này! Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và làm việc trực tiếp với chính chủ.