Đất nền Hồng Vân Thường Tín 95m² giá 7.1 tỷ - Lô góc siêu đẹp, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hồng Vân Thường Tín 95m² giá 7.1 tỷ - Lô góc siêu đẹp, ô tô vào tận nơi!

6.745 tỷ
95 m² - 71 triệu/m²

Xã Hồng Vân, Huyện Thường Tín, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
95 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất nền góc siêu đẹp ở phường Hồng Vân, quận Thường Tín, Hà Nội. Đây là một sản phẩm hiếm có với diện tích 95m² và mặt tiền 5m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: Lô góc, mặt tiền đẹp, hướng thoáng đãng
  • Đặc điểm: Đường ô tô tránh rộng 6m, thuận tiện cho việc di chuyển và giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách trung tâm thương mại Xâm Thị 50m, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Gần các trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình
  • Tiện lợi di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một địa điểm lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất thực tế.