Đất nền Hồng Vân Thường Tín 73m² giá chỉ từ 3.77 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hồng Vân Thường Tín 73m² giá chỉ từ 3.77 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

3.7775-5.4999 tỷ
73 m² - 52 triệu/m²

Xã Hồng Vân, Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
73 m²

Cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Hồng Vân, Thường Tín, Hà Nội với diện tích 73m². Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đất nền có tiềm năng phát triển cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4,05m, đất vuông vức
  • Đặc điểm: Đường trước đất rộng gần 3m, thuận lợi cho việc đỗ xe và đi lại

Tiện ích xung quanh:

  • Cách tái định cư Hồng Vân chỉ 100m, thuận tiện cho việc sinh sống
  • Gần cầu Mễ Sở, kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống trường học, bệnh viện và chợ gần đó, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt
  • Khu vực phát triển nhanh chóng, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: từ 3.77 tỷ đến 5.49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình muốn xây dựng tổ ấm hoặc những ai tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại khu vực đang phát triển mạnh như Hồng Vân.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.