Đất nền Hồng Vân, Thường Tín 52.8m² giá 3.014 tỷ - Đường rộng, xe 29 chỗ vào tận cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hồng Vân, Thường Tín 52.8m² giá 3.014 tỷ - Đường rộng, xe 29 chỗ vào tận cửa!

3.014 tỷ
52 m² - 58 triệu/m²

Xã Hồng Vân, Huyện Thường Tín, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
52 m²

Khám phá ngay siêu phẩm đất nền tại Hồng Vân, Thường Tín với vị trí đắc địa và giao thông thuận lợi. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu mảnh đất lý tưởng cho mọi kế hoạch đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52.8m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, tiện lợi cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Đường trước đất rộng rãi, ô tô 29 chỗ vào tận cửa, cách đường nhựa liên xã chỉ khoảng 50m, kết nối giao thông nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND cũ Hồng Vân, thuận tiện cho các hoạt động hành chính
  • Chỉ 1km đến bến xe buýt Hồng Vân, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Vị trí gần nhà khách Công Đoàn, phục vụ nhu cầu lưu trú và công tác
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Gần nhiều tiện ích như chợ, cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.014.160.000 VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh với vị trí thuận lợi và tiềm năng phát triển cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp.