Đất nền Hồng Tiến, Long Biên 214m² giá 20 tỷ - Lô góc ô tô thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hồng Tiến, Long Biên 214m² giá 20 tỷ - Lô góc ô tô thông thoáng!

20 tỷ
214 m² - 93 triệu/m²

Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
214 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất góc Hồng Tiến, quận Long Biên - một trong những khu vực phát triển sôi động nhất Hà Nội! Với diện tích 214m², lô đất này không chỉ có mặt tiền 27m mà còn nằm trong khu vực giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các tuyến đường lớn như Lâm Hạ, Ái Mộ, Bồ Đề, Nguyễn Văn Cừ, Ngọc Lâm, Ngọc Thụy và Ngô Gia Tự.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 214m²
  • Bố trí: Lô góc, 2 mặt tiền, ô tô vào tận nơi
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, giao thông thuận lợi, thích hợp cho xây dựng và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng từ mẫu giáo đến phổ thông
  • Chỉ vài phút đến trung tâm thương mại Mipec Long Biên và rạp chiếu phim
  • Thuận tiện di chuyển đến ngã tư Hồng Tiến giao với Nguyễn Văn Cừ
  • Gần bãi đỗ xe và nhà văn hóa, thuận lợi cho sinh hoạt cộng đồng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân muốn kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở cao cấp trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để biết thêm thông tin và được tư vấn cụ thể!