Đất nền Hói Kiểng 10, Ngũ Hành Sơn 210m² giá 11.1 tỷ - Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hói Kiểng 10, Ngũ Hành Sơn 210m² giá 11.1 tỷ - Sổ hồng chính chủ

11.1 tỷ
210 m² - 53 triệu/m²

Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
210 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Hói Kiểng 10, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng! Lô đất liền kề này không chỉ có vị trí chiến lược mà còn sở hữu diện tích 210m² (10m x 21m), phù hợp cho các dự án xây dựng mơ ước của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 210m²
  • Bố trí: 10m x 21m
  • Đặc điểm: Đối diện đường Trương Quang Được, sạch sẽ, không cống trụ, hướng Đông.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm mua sắm và các tiện ích sinh hoạt
  • Thuận lợi di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn
  • Gần trường học và bệnh viện, đáp ứng nhu cầu sống và học tập của gia đình
  • Khu vực phát triển đồng bộ với nhiều dự án bất động sản xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư tìm kiếm một lô đất đẹp để xây dựng nhà ở hoặc dự án thương mại. Với vị trí đắc địa, lô đất này hứa hẹn sẽ mang lại giá trị gia tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này! Chúng tôi rất mong được phục vụ bạn.