Đất nền Hoàng Văn Thụ Quy Nhơn 45.5m² giá 2.8 tỷ - Đường to ô tô | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hoàng Văn Thụ Quy Nhơn 45.5m² giá 2.8 tỷ - Đường to ô tô

2.8 tỷ
45 m² - 62 triệu/m²

Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

1 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
45 m²

Vị trí đắc địa - Đường thông thoáng - Cơ hội đầu tư sinh lời ngay tại trung tâm Quy Nhơn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:45.5m²
  • Bố trí:Đất ôm góc, thoáng mát
  • Đặc điểm:Đường nội bộ 4m, ô tô vào tận nơi, đường thông tứ phía cực kỳ thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học các cấp tại khu vực trung tâm Quy Nhơn
  • Cách chợ dân sinh và các khu mua sắm chỉ vài phút di chuyển
  • Gần các cơ sở y tế và bệnh viện uy tín tại thành phố
  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh và dân trí cao
  • Giao thông kết nối thuận tiện đến các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư đón đầu tiềm năng tăng giá hoặc gia đình muốn xây dựng nhà ở tại khu vực dân cư đông đúc, tiện nghi.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem đất và thương lượng giá chính chủ!