Đất nền Hoàng Hữu Nam, Quận 9, 2735m² giá 80 triệu/m² - Cơ hội đầu tư tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hoàng Hữu Nam, Quận 9, 2735m² giá 80 triệu/m² - Cơ hội đầu tư tốt!

218.8 tỷ
2735 m² - 80 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2735 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư độc đáo tại Hoàng Hữu Nam, Quận 9, Hồ Chí Minh, nơi có vị trí lý tưởng cho các dự án kinh doanh và phát triển. Đất nền có diện tích lớn 2735m², với giá chỉ 80 triệu/m², hứa hẹn sẽ là một lựa chọn sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2735m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 50m, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Đặc điểm: Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn có. Đường vào rộng 50m, phù hợp cho xe ô tô di chuyển. Hướng cửa chính: Đông, phong thủy tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Cơ sở 2 bệnh viện Ung Bướu TP. Hồ Chí Minh nằm gần, phục vụ nhu cầu sức khỏe của cư dân
  • Siêu thị Bách Hóa Xanh Tân Phú và Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Công viên Văn Hóa Suối Tiên, một không gian thư giãn tuyệt vời cho gia đình
  • Bến xe Miền Đông mới, dễ dàng kết nối giao thông tới các khu vực khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 218.8 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Đất nền thích hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án căn hộ, nhà phố hoặc các hoạt động kinh doanh, mang lại tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẽ sẵn sàng cung cấp thêm thông tin chi tiết cho bạn.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: PTM Hoàng Hữu Nam, Hoàng Hữu Nam, Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 9 (cũ)
Phường/Xã: Phường Long Thạnh Mỹ
0
So sánh