3 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán đất
- Thành phố Đà Nẵng
- Quận Hải Châu
Đất nền Hoàng Diệu Hải Châu 176m² giá 27 tỷ - Vị trí đắc địa!
27 tỷ
176 m² - 153 triệu/m²
Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
1 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
176 m²
Sở hữu ngay lô đất vàng tại trung tâm Hải Châu với tiềm năng khai thác dòng tiền cực khủng!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:176m²
- Bố trí:Đất mặt tiền đường Hoàng Diệu, đường rộng 10.5m, vỉa hè 4m
- Đặc điểm:Vị trí đắc địa gần sông Hàn, tặng kèm bản thiết kế 9 tầng + hầm, phù hợp xây căn hộ hoặc văn phòng
Tiện ích xung quanh:
- Cách Sông Hàn và Cầu Rồng chỉ vài phút di chuyển
- Gần các trường đại học, cao đẳng uy tín trong khu vực
- Nằm trong khu vực kinh doanh sầm uất, dân cư đông đúc
- Gần chợ, siêu thị và các trung tâm thương mại lớn
- Thuận tiện di chuyển đến các bệnh viện và cơ sở y tế
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:27 tỷ
Phù hợp với ai:
Nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ cho thuê, văn phòng công ty hoặc kinh doanh dịch vụ tại khu vực trung tâm sầm uất.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem trực tiếp vị trí đẹp!