Đất nền Hoàng Đạo Thúy Đà Nẵng 120m² giá 6.35 tỷ - Đầu tư an toàn và bền vững! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hoàng Đạo Thúy Đà Nẵng 120m² giá 6.35 tỷ - Đầu tư an toàn và bền vững!

6.35 tỷ
120 m² - 53 triệu/m²

Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
120 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu đất nền đẳng cấp tại trung tâm Đà Nẵng! Đây là một siêu phẩm đất với diện tích đẹp 120m², mặt tiền rộng 5m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m vuông vức
  • Đặc điểm: Đường rộng 7.5m, xe ô tô tránh nhau, thông thoáng 4 hướng, khu dân cư hiện hữu và sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cẩm Lệ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đà Nẵng, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm và bãi biển Đà Nẵng
  • Khu vực phát triển, giá trị bất động sản tăng trưởng bền vững theo thời gian

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.35 tỷ VND - có thương lượng

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các gia đình muốn xây dựng nhà ở đẳng cấp, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!