Đất nền Hoài Đức 140.4m² giá chỉ 16.856 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hoài Đức 140.4m² giá chỉ 16.856 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

16.856 tỷ
140 m² - 120 triệu/m²

Hoài Đức, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
140 m²

Khai thác tiềm năng đầu tư tuyệt vời với đất nền Hoài Đức, Hà Nội! Với diện tích 140.4m² và mặt tiền 6.63m, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển sôi động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 140.4m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6.63m
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, gần các tiện ích và khu đô thị hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ điều hòa, mang lại không gian xanh và thoáng đãng
  • Cách trung tâm thương mại chỉ một quãng ngắn, thuận tiện mua sắm
  • Gần 30 tòa trung cư cao tầng Hinode, gia tăng giá trị bất động sản
  • Thuận tiện di chuyển đến đường 3.5 Trịnh Văn Bô, chỉ cách 200m
  • Gần các trường đại học như ĐH Thành Đô, ĐH Công nghiệp, Cao Đẳng FPT, thuận lợi cho sinh viên và gia đình
  • Gần ga đường sắt, dễ dàng kết nối giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.856 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp cho các nhà đầu tư thông thái, những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai gần.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và có mức giá tốt nhất.