2 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán đất
- Thành phố Đà Nẵng
- Quận Cẩm Lệ
Đất nền Hòa Xuân Nguyễn Hồng Ánh 375m² - Tiềm năng tăng giá
25 tỷ
375 m² - 67 triệu/m²
Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
375 m²
Lô góc 2 mặt tiền Nguyễn Hồng Ánh view sông mát, chính chủ chào bán để lên ý tưởng biệt thự và căn hộ cho thuê đẳng cấp.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:375m²
- Bố trí:Lô góc 2 mặt tiền đường 10,5m, thế đất tọa sơn hướng thủy, view sông và vỉa hè rộng thoáng.
- Đặc điểm:Hạ tầng hoàn chỉnh khu đô thị Hòa Xuân, giao thông cho xe máy/ô tô thuận tiện ra Nguyễn Hữu Thọ và cầu Hòa Xuân.
Tiện ích xung quanh:
- Gần Trường Quốc tế Á Châu Đà Nẵng, đáp ứng nhu cầu giáo dục chuẩn quốc tế cho gia đình.
- Chợ Hòa Xuân cùng dãy thương mại nội khu cách vài phút, phục vụ mua sắm và ăn uống hàng ngày.
- Công viên hồ điều hòa trung tâm Hòa Xuân và mảng xanh ven sông cho hoạt động ngoài trời.
- Cách cầu Hòa Xuân vài phút, nối liền với quận Liên Chiểu và sân bay Đà Nẵng.
- Liền kề trục đường Nguyễn Hữu Thọ, dễ dàng kết nối Nguyễn Tất Thành và cao tốc Đà Nẵng-Quảng Ngãi.
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:25 tỷ (thương lượng khách thiện chí)
Phù hợp với ai:
Nhà đầu tư săn lô đất lớn, chủ doanh nghiệp cần văn phòng hoặc chủ hộ muốn khai thác căn hộ cho thuê chuyên gia, gia đình trẻ.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để được hướng dẫn xem đất chính chủ và hoàn thiện thủ tục nhanh chóng.
TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam
Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội