Đất nền Hòa Xuân 115m² Đà Nẵng - Đường to ô tô, tiềm năng tăng giá! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hòa Xuân 115m² Đà Nẵng - Đường to ô tô, tiềm năng tăng giá!

6.4 tỷ
115 m² - 56 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
115 m²

Sở hữu ngay lô đất nền 115m² tại khu đô thị sầm uất Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng! Vị trí vàng mặt tiền đường 5m5, hạ tầng đồng bộ, tiện ích đa dạng, mang lại giá trị sống và đầu tư vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:115m²
  • Bố trí:Lô đất vuông vắn, mặt tiền đường 5m5, lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
  • Đặc điểm:Hướng Đông Nam mát mẻ, khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, có thể xây dựng tự do.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 800m đến Cầu Nguyễn Tri Phương, kết nối giao thông thuận tiện đến trung tâm.
  • Cách Chợ Hòa Xuân chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần Công viên Văn hóa Hòa Xuân, không gian xanh mát để thư giãn và tập thể dục.
  • Dễ dàng tiếp cận các trường học các cấp như Tiểu học, THCS Hòa Xuân.
  • Nằm gần đường Võ Chí Công, thuận tiện di chuyển đến sân bay và các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, tiện ích dịch vụ đầy đủ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu dân cư văn minh, hiện đại hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá cao tại Đà Nẵng. Pháp lý minh bạch, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem đất. Cơ hội sở hữu đất nền đẹp tại Hòa Xuân đang chờ đón bạn!