Đất nền Hòa Quý Ngũ Hành Sơn 105m² giá 10.1 tỷ - Hướng Tây Bắc, vị trí cực đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hòa Quý Ngũ Hành Sơn 105m² giá 10.1 tỷ - Hướng Tây Bắc, vị trí cực đẹp!

10.1 tỷ
105 m² - 96 triệu/m²

Phường Hoà Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
105 m²

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Với diện tích 105m², lô đất nằm trên đường Hói Kiểng 5, hướng Tây Bắc, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vức, lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc cho thuê.
  • Đặc điểm: Đất đẹp, đường rộng, giao thông thuận lợi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày
  • Cách trường học và bệnh viện trong bán kính 1km, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Chỉ mất 10 phút để di chuyển đến bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, mua sắm dễ dàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.1 tỷ VND
  • Phương thức thanh toán: Có thể thương lượng, hỗ trợ vay ngân hàng nếu cần.

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, các gia đình muốn xây dựng nhà ở tại vị trí đắc địa ở Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!