Đất nền Hòa Cường Bắc, Hải Châu 430m² giá 23 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hòa Cường Bắc, Hải Châu 430m² giá 23 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

23 tỷ
430 m² - 53 triệu/m²

Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
430 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại Hòa Cường Bắc, Hải Châu! Với diện tích lên đến 430m², bề ngang 14m, sổ hồng vuông vức, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:430m²
  • Bố trí:Đất thổ cư, ngang 14m, kiệt nhựa trước nhà 6m, bên hông kẹp kiệt 2m
  • Đặc điểm:Trung tâm Hòa Cường Bắc, chỉ cách mặt tiền Lê Thanh Nghị 30m, thuận lợi cho việc xây dựng căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Hòa Cường chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đà Nẵng, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:23 tỷ

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, hoặc những gia đình đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn thêm và đặt lịch xem đất!