Đất nền Hiệp Thành, Quận 12, 102m² giá 5.468 tỷ - Vị trí đẹp gần trường học! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hiệp Thành, Quận 12, 102m² giá 5.468 tỷ - Vị trí đẹp gần trường học!

5.468 tỷ
102 m² - 54 triệu/m²

Phường Hiệp Thành, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
102 m²

Chỉ cần sở hữu lô đất này để xây dựng tổ ấm trong mơ của bạn! Vị trí nổi bật ngay trong khu vực Hiệp Thành, gần trường học Nguyễn Trãi và chùa Vĩnh Nghiêm, mang lại sự thuận tiện cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m²
  • Bố trí: 6m x 17m
  • Đặc điểm: Hẻm bê tông 4 mét, cách mặt tiền đường lớn chỉ 50 mét

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Nguyễn Trãi, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chùa Vĩnh Nghiêm chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho sinh hoạt tâm linh
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.468 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các gia đình trẻ, các nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!