Đất nền Hiệp Bình Phước 107m² giá 5.75 tỷ - Diện tích lý tưởng, khu dân trí cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hiệp Bình Phước 107m² giá 5.75 tỷ - Diện tích lý tưởng, khu dân trí cao!

5.75 tỷ
107 m² - 54 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
107 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Hiệp Bình Phước, Thủ Đức! Với diện tích 107m², đường rộng 5m, hẻm xe tải né nhau, khu vực dân trí cao, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 107m²
  • Bố trí: Ngang 4.2m, hẻm xe tải vào tận nơi
  • Đặc điểm: Khu vực an ninh, gần Quốc Lộ 13, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hiệp Bình Phước chỉ 1km, mua sắm dễ dàng
  • Gần các khu công nghiệp lớn, thuận lợi cho việc làm
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho gia đình muốn an cư, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai tại khu vực đang phát triển mạnh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này!