Đất nền hẻm ô tô đường Hoàng Hoa Thám, Vũng Tàu 113.5m² - Tiềm năng xây dựng lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền hẻm ô tô đường Hoàng Hoa Thám, Vũng Tàu 113.5m² - Tiềm năng xây dựng lớn!

7.8 tỷ
113 m² - 69 triệu/m²

3, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
113 m²

Chuyên gia bất động sản xin giới thiệu đến quý khách hàng một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại trung tâm thành phố Vũng Tàu! Đây là lô đất hẻm ô tô đường Hoàng Hoa Thám, phường 3, với diện tích lý tưởng 113.5m², rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 113.5m² (ngang 5m, dài 23m)
  • Bố trí: Đất vuông vức, thổ cư 40m²
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, có sẵn điện 3 pha, hiện trạng đất trống dễ xây dựng, đang cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách bãi biển Vũng Tàu chỉ 10 phút đi xe, thuận tiện cho nghỉ dưỡng
  • Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, gần chợ, siêu thị và các dịch vụ tiện ích khác
  • Gần trung tâm thành phố, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư, các gia đình muốn xây dựng nhà ở hoặc những ai tìm kiếm một vị trí kinh doanh tiềm năng tại thành phố Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.