Đất nền Hẻm Ô Tô 1/ Đình Nghi Xuân, Bình Tân 109.6m² giá 7.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hẻm Ô Tô 1/ Đình Nghi Xuân, Bình Tân 109.6m² giá 7.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

7.5 tỷ
109.6 m² - 68 triệu/m²

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
109.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực Bình Tân! Đất nền Hẻm Ô Tô 1/ Đình Nghi Xuân, có diện tích 109.6m² với sổ đỏ chính chủ, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí xây dựng biệt thự hoặc căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 109.6m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, dễ dàng thiết kế và xây dựng
  • Đặc điểm: Đất trống, lọt khe, xung quanh là các công trình cao tầng, thuận tiện cho việc đầu tư phát triển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu chung cư cao cấp, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách các tuyến đường lớn chỉ vài phút đi xe, dễ dàng kết nối giao thông
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho gia đình và đầu tư
  • Chỉ cách trung tâm thương mại và chợ truyền thống khoảng 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn xây dựng dự án hoặc các gia đình tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem trực tiếp và tìm hiểu thêm thông tin chi tiết về bất động sản này.