Đất nền Hẻm 94 Vườn Lài, An Phú Đông 212m² giá 13.738 tỷ - Cơ hội đầu tư tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hẻm 94 Vườn Lài, An Phú Đông 212m² giá 13.738 tỷ - Cơ hội đầu tư tốt!

13.738 tỷ
212 m² - 65 triệu/m²

Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
212 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất nền tại Hẻm 94 Vườn Lài, An Phú Đông, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 212m², lô đất này mang đến tiềm năng phát triển cao cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 212m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 7.4m, sâu 29m
  • Đặc điểm: Đường rộng 6m, khu dân cư hiện hữu, thuận lợi cho việc xây dựng cao tầng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu Học An Phú Đông, thuận lợi cho việc học hành của trẻ em
  • Cách chợ An Phú Đông chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện quận 12, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình
  • Chỉ mất 15 phút di chuyển đến trung tâm quận 1 qua các tuyến đường lớn
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều dự án cơ sở hạ tầng đang được triển khai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.738 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai đang tìm kiếm cơ hội để xây dựng nhà ở hoặc phát triển dự án thương mại trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất ngay hôm nay!