Đất nền Hẻm 176 Gò Xoài, Bình Hưng Hòa A, 79m² giá 5.5 tỷ - Tiềm năng kinh doanh hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hẻm 176 Gò Xoài, Bình Hưng Hòa A, 79m² giá 5.5 tỷ - Tiềm năng kinh doanh hấp dẫn!

5.5 tỷ
79 m² - 70 triệu/m²

Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
79 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất nền tại Hẻm 176 Gò Xoài, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Đây là một sản phẩm bất động sản độc đáo với nhiều tiềm năng phát triển, thích hợp cho cả nhu cầu an cư lẫn đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79m² (4 x 20m), công nhận đủ, xây dựng full đất, không lộ giới.
  • Bố trí: Đất trống có nhà cấp 4 đang cho thuê, thuận tiện cho việc xây mới theo nhu cầu.
  • Đặc điểm: Hẻm nhựa 7m, xe hơi tránh nhau, chỉ 1 sẹc Gò Xoài, vị trí lý tưởng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Gò Xoài chỉ cách vài bước chân, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ mất 5 phút để di chuyển đến trung tâm thương mại Aeon Tân Phú, nơi có đầy đủ dịch vụ.
  • Gần Ngã Tư Bốn Xã, giúp kết nối giao thông thuận tiện đến các khu vực lân cận.
  • Giáp ranh với quận Tân Phú, dễ dàng tiếp cận các tiện ích đô thị phát triển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ VND (thương lượng).

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc một dự án đầu tư sinh lợi trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng và giá trị bền vững cho bạn.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam