Đất nền hai mặt kiệt tại Đà Nẵng 243m² giá 40.3 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền hai mặt kiệt tại Đà Nẵng 243m² giá 40.3 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

40.3 tỷ
243 m² - 166 triệu/m²

Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
243 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng! Lô đất hai mặt kiệt với ba mặt thoáng, tọa lạc tại đường Hà Bổng, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, chỉ cách biển Mỹ Khê 200m và trung tâm tài chính thành phố chỉ vài bước chân. Đây thực sự là một địa điểm lý tưởng cho các nhà đầu tư và những ai muốn sở hữu bất động sản gần biển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 243m²
  • Bố trí: Lô đất hai mặt kiệt, kẹp cống, cực kỳ thoáng đãng
  • Đặc điểm: Thích hợp xây dựng khách sạn, căn hộ, biệt thự nghỉ dưỡng với tiềm năng sinh lời cao

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách biển Mỹ Khê 200m, thuận tiện cho việc tắm biển và thư giãn
  • Gần trung tâm thương mại và các dịch vụ tiện ích khác
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, dễ dàng thu hút khách du lịch và cư dân
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này cực kỳ phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, những ai đang tìm kiếm một cơ hội để xây dựng khách sạn, căn hộ cho thuê hoặc biệt thự nghỉ dưỡng tại một trong những bãi biển đẹp nhất Việt Nam.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam