Đất nền Hà Quang 2 Nha Trang 197m² giá 11.34 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Hà Quang 2 Nha Trang 197m² giá 11.34 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

11.341 tỷ
197 m² - 58 triệu/m²

Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
197 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Nha Trang? Đừng bỏ lỡ lô đất nền tuyệt đẹp tại Hà Quang 2, với diện tích lên đến 197m², cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đây là một trong những khu vực phát triển sôi động của thành phố biển này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 197m²
  • Bố trí: Đất nền rộng rãi, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.
  • Đặc điểm: Hướng Nam, nằm trong khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho phụ huynh có con nhỏ.
  • Cách chợ truyền thống chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện lớn, đảm bảo an tâm về sức khỏe cho gia đình.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu du lịch nổi tiếng.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, có thể kết nối với các tuyến đường lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.34 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một dự án đầu tư có tiềm năng sinh lời cao hoặc muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước của mình tại khu vực Nha Trang.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!